Thiết bị mạng

   - Bộ phát Wifi    - Bộ Phát Wifi 3G, 4G, 5G Di Động    - Thiết bị mạng IP-COM    - Thiết bị mạng wifi Ruijie    - Switch, Hub, Bộ chia mạng    - Switch POE    - POE Injector, Splitter    - Thiết bị mạng amp COMMSCOPE    - Thiết bị mạng ONV    - Đầu bấm mạng RJ45    - Phụ kiện mạng    - Ổ cắm mạng, Module Plug    - Patch Panels. Patch Cord    - Modem, Router    - Thiết bị mạng wifi ENGENIUS    - Tủ mạng CABINET    - Wallplate, Faceplate, Shutter    - Wifi Maketing    - Bộ khuếch đại wifi    - Kìm bấm mạng    - Thiết bị quang & Cáp quang    - Thiết bị thu phát sóng di động    - Thiết bị mạng TP-LINK

Patch Panels. Patch Cord

báo giá sản phẩm (%s)


Patch panel 24 port, CAT.5e 1402-03019
Dintek 1402-03019

Patch panel 24 port, CAT.5e 1402-03019

Patch panel 24 port, CAT.5e, 19" rackmount ..

Liên hệ

Patch panel 24 Port, CAT.6, 19" rackmount 1402-04011
Dintek 1402-04011

Patch panel 24 Port, CAT.6, 19" rackmount 1402-04011

Patch panel 24 Port, CAT.6, 19" rackmount, Krone type ..

Liên hệ

Patch panel 24 Port, CAT.6,19" rackmount 1402-04033
Dintek 1402-04033

Patch panel 24 Port, CAT.6,19" rackmount 1402-04033

Patch panel 24 Port, CAT.6, Fully Shielded 19" rackmount, Krone type ..

Liên hệ

Patch panel 24 Port, CAT.6A, 19" rack mount
Dintek 1406-00010

Patch panel 24 Port, CAT.6A, 19" rack mount

Patch panel 24 Port, CAT.6A, 19" rack mount, dạng tháo lắp cho từng port, bao gồm 24 ổ cắm Cat.6A và kệ cố định cho 24 sợi cáp mạng Cat.6A ..

Liên hệ

Patch panel 24 Port, CAT.6A, 19" rack mount
Dintek 1406-00011

Patch panel 24 Port, CAT.6A, 19" rack mount

Patch panel 24 Port, CAT.6A, 19" rack mount, dạng tháo lắp cho từng port, CHƯA BAO GỒM kệ cố định và ổ cắm Cat.6A ..

Liên hệ

Patch panel 48 Port, CAT.5e, 2U, 19" rackmount 1402-03020
Dintek 1402-03020

Patch panel 48 Port, CAT.5e, 2U, 19" rackmount 1402-03020

Patch panel 48 Port, CAT.5e, 2U, 19" rackmount, Krone type ..

Liên hệ

Patch panel 48 Port, CAT.6, 19" rackmount 1402-04012
Dintek 1402-04012

Patch panel 48 Port, CAT.6, 19" rackmount 1402-04012

Patch panel 48 Port, CAT.6, 19" rackmount, Krone type ..

Liên hệ

Patch panel RJ11 for Telephone 25 Port 1402-01001
Dintek 1402-01001

Patch panel RJ11 for Telephone 25 Port 1402-01001

Patch panel RJ11 for Telephone 25 Port, 19" rackmount, cho cáp thọai ..

Liên hệ

Kệ cố định cáp cho patch panel 24 port 1499-00005
Dintek 1499-00005

Kệ cố định cáp cho patch panel 24 port 1499-00005

Patch panel Wire manager - kệ cố định cáp cho patch panel 24 port ..

Liên hệ

Patch panel 24 port CAT.5e 1402-03012CH
Dintek 1402-03012CH

Patch panel 24 port CAT.5e 1402-03012CH

Patch panel 24 port CAT.5e Pro Fully shielded, 19" rackmount, Krone type ..

Liên hệ

Patch panel 24 port CAT.5e Pro Fully shielded 1402-03012
Dintek 1402-03012

Patch panel 24 port CAT.5e Pro Fully shielded 1402-03012

Patch panel 24 port CAT.5e Pro Fully shielded, 19" rackmount, Krone type ..

Liên hệ

Patch panel 24 port Cat5e Commscope/AMP 1479154-2
COMMSCOPE / AMP 1479154-2

Patch panel 24 port Cat5e Commscope/AMP 1479154-2

Commscope là được biết đến tập đoàn sản xuất và cung cấp các sản phẩm cáp mạng , cáp quang , phụ kiện mạng nổi tiếng ở Trung Quốc và trên toàn thế giới. Co..

Liên hệ

Patch panel 24 port Cat6 Commscope/AMP 1375014-2
COMMSCOPE / AMP 1375014-2

Patch panel 24 port Cat6 Commscope/AMP 1375014-2

Patch panel 24 port Cat6 Commscope nhập khẩu chính hãng | PN: 1375014-2 là sản phẩm  của hãng AMP/Commscope, là một phần không thể thiế..

Liên hệ

Patch panel RJ11 for Telephone 50 Port 1402-01002
Dintek 1402-01002

Patch panel RJ11 for Telephone 50 Port 1402-01002

Patch panel RJ11 for Telephone 50 Port, 19" rackmount, cho cáp thọai ..

Liên hệ

Patch panel RJ11 for Telephone 50 Port 1402-01003
Dintek 1402-01003

Patch panel RJ11 for Telephone 50 Port 1402-01003

Patch panel RJ11 for Telephone 50 Port, 19" rackmount, cho cáp thọai ..

Liên hệ

Patch panel Wire manager - kệ cố định cáp
Dintek 1499-00001

Patch panel Wire manager - kệ cố định cáp

Kệ cố định cáp cho patch panel 24 port Dintek (1499-00005)Patch panel Wire manager - kệ cố định cáp cho patch panel 24 port..

Liên hệ

ADC KRONE 6653 1 587-24 Cat 5e Patch Panel 24-port w/ Rear
ADC KRONE 6653 1 587-24

ADC KRONE 6653 1 587-24 Cat 5e Patch Panel 24-port w/ Rear

ADC Krone,Cat 6e Patch Panel 24-port w/ Rear Cable Manager, PCB-type 6653 1 587-24 Mã sản phẩm: 6653 1 587-24 Hãng sản xuất: ADC Krone Xuất xứ: C..

Liên hệ

Alantek Blank patch Panel 48 p 302-201BLN-48BL
Alantek 302-201BLN-48BL

Alantek Blank patch Panel 48 p 302-201BLN-48BL

Alantek Blank patch Panel 48 port..

Liên hệ

Fiber patch cord 50/125um 2104-07019
Dintek 2104-07019

Fiber patch cord 50/125um 2104-07019

Fiber patch cord 50/125um, Multi-mode OM2, duplex, LC/LC, 3M, DINTEK, Taiwan ..

Liên hệ

Fiber patch cord 50/125um, Multi-mode, 2104-03021
Dintek 2104-03021

Fiber patch cord 50/125um, Multi-mode, 2104-03021

Fiber patch cord 50/125um, Multi-mode, duplex, SC/SC, 3M, DINTEK, Taiwan ..

Liên hệ

Fiber patch cord 50/125um, Multi-mode, 2104-15001
Dintek 2104-15001

Fiber patch cord 50/125um, Multi-mode, 2104-15001

Fiber patch cord 50/125um, Multi-mode, duplex, LC/SC, 3M, DINTEK, Taiwan ..

Liên hệ

Patch Cord FTP Cat.5e, 3m RJ45 bọc kim loai 1201-03324
Dintek 1201-03324

Patch Cord FTP Cat.5e, 3m RJ45 bọc kim loai 1201-03324

Patch Cord FTP Cat.5e, 3m, 2 đầu đúc RJ45 bọc kim loai, Gray - DINTEK ..

Liên hệ

Patch Cord FTP Cat.6A 10Gb, 2.0m 1201-06036
Dintek 1201-06036

Patch Cord FTP Cat.6A 10Gb, 2.0m 1201-06036

Patch Cord FTP Cat.6A 10Gb, 2.0m, 2 đầu đúc RJ45, Gray - DINTEK ..

Liên hệ

Patch Cord UTP Cat.5e, 0,5m, 2 đầu đúc RJ45, yellow 1201-03512
Dintek 1201-03512

Patch Cord UTP Cat.5e, 0,5m, 2 đầu đúc RJ45, yellow 1201-03512

Patch Cord UTP Cat.5e, 0,5m, 2 đầu đúc RJ45, yellow - DINTEK ..

Liên hệ

Patch Cord UTP Cat.5e, 0,5mRJ45, yellow 1201-03172
Dintek 1201-03172

Patch Cord UTP Cat.5e, 0,5mRJ45, yellow 1201-03172

Patch Cord UTP Cat.5e, 0,5m, 2 đầu đúc RJ45, yellow - DINTEK ..

Liên hệ

Patch Cord UTP Cat.5e, 1.5m, 2 đầu đúc RJ45, yellow 1201-03595
Dintek 1201-03595

Patch Cord UTP Cat.5e, 1.5m, 2 đầu đúc RJ45, yellow 1201-03595

Patch Cord UTP Cat.5e, 1.5m, 2 đầu đúc RJ45, yellow - DINTEK ..

Liên hệ

Patch Cord UTP Cat.5e, 10m, 2 đầu đúc RJ45, yellow, Blue
Dintek 1201-0336X

Patch Cord UTP Cat.5e, 10m, 2 đầu đúc RJ45, yellow, Blue

Patch Cord UTP Cat.5e, 10m, 2 đầu đúc RJ45, yellow, Blue - Taiwan ..

Liên hệ

Patch Cord UTP Cat.5e, 1m, 2 đầu đúc RJ45, yellow
Dintek 1201-04XXX

Patch Cord UTP Cat.5e, 1m, 2 đầu đúc RJ45, yellow

Patch Cord UTP Cat.5e, 1m, 2 đầu đúc RJ45, yellow - DINTEK ..

Liên hệ

Patch Cord UTP Cat.5e, 2.0m 1201-03XXX
Dintek 1201-03XXX

Patch Cord UTP Cat.5e, 2.0m 1201-03XXX

Patch Cord UTP Cat.5e, 2.0m, 2 đầu đúc RJ45, yellow, Blue, Gray - DINTEK ..

Liên hệ

Patch Cord UTP Cat.5e, 2m, RJ45, black 1201-033XX
Dintek 1201-033XX

Patch Cord UTP Cat.5e, 2m, RJ45, black 1201-033XX

Patch Cord UTP Cat.5e, 2m, 2 đầu đúc RJ45, black - DINTEK ..

Liên hệ

Hiển thị 1 đến 32 trong tổng số 43 (2 Trang)

Patch Panel là thiết bị không thể thiếu trong hệ thống mạng chuyên nghiệp, đây được gọi là thanh đấu nối . Vậy Patch panel là gì? Đặc điểm, cấu tạo và cách sử

Cần tư vấn sản phẩm Patch Panels. Patch Cord

Qua những thông tin sản phẩm trên, Khánh An hy vọng đã giúp bạn chọn được Patch Panels. Patch Cord đúng mục đích để đưa ra quyết định đầu tư đúng đắn.
Nếu bạn cần thông tin thêm để chọn mua Patch Panels. Patch Cord phù hợp vui lòng liên hệ để được tư vấn thêm.


Cách lắp đặt Patch Panels. Patch Cord như thế nào, có dễ không ???

Cách lắp đặt Patch Panels. Patch Cord rất đơn giản, mỗi sản phẩm đều có tài liệu hướng dẫn đi kèm, đồng thời khi đặt mua Patch Panels. Patch Cord của công ty thì bộ phận kỹ thuật của công ty sẽ hướng dẫn lắp đặt hoàn chỉnh và sử dụng thành thạo.
Nhận lắp đặt Patch Panels. Patch Cord tận nơi giá rẻ với chi phí thỏa thuận, hậu mãi tốt.


Lắp đặt trọn gói Patch Panels. Patch Cord giá rẻ ở đâu và cần yêu cầu gì?

Dịch vụ lắp đặt trọn gói Patch Panels. Patch Cord giá rẻ là một giải pháp hiệu quả hiện nay dành cho các doanh nghiệp, công ty, cá nhân, hộ gia đình… Patch Panels. Patch Cord trở thành thiết bị ưa chuộng hàng đầu của mọi gia đình và các doanh nghiệp tại Việt Nam.
Dịch vụ lắp đặt Patch Panels. Patch Cord giá rẻ là nhu cầu tất yếu của các khách hàng hiện nay. Khánh An luôn chú trọng sản phẩm chất lượng đảm bảo sử dụng và hoạt động hiệu quả dài lâu. Cùng đội ngũ kỹ thuật lành nghề, chuyên nghiệp, chu đáo với khách hàng.
Nắm bắt được nhu cầu cũng như những khó khăn của khách hàng, Khánh An cung cấp gói lắp đặt Patch Panels. Patch Cordtrọn bộ giá rẻ. Cam kết các chế độ bảo hành chính hãng, hậu mãi hấp dẫn. Giúp khách hàng yên tâm hơn trong suốt quá trình sử dụng.
Công ty chuyên cung cấp dịch vụ tư vấn, lắp đặt Patch Panels. Patch Cord cho Công ty, Doanh nghiệp, Shop thời trang, Khu phố, Tiệm vàng - Kim cương, Nhà xưởng, Khu công nghiệp, Công trình công cộng...
Tư vấn thi công, khảo sát lắp đặt tận nơi trong nhà, ngoài trời, tính toán chi phí và bảng giá thi công lắp đặt theo phương án tối ưu nhất, tiết kiệm chi phí tối đa.


HDSD Patch Panels. Patch Cord - Cài đặt cấu hình, chia sẻ Patch Panels. Patch Cord chính hãng

Tài liệu hướng dẫn cài đặt Patch Panels. Patch Cord , cấu hình và chia sẻ Patch Panels. Patch Cord , Hướng dẫn sử dụng Patch Panels. Patch Cord, Phần mềm trên máy tính, Apps điện thoại từ xa qua Zalo, Facebook, Teamviewer, Ultraview.
Quý khách cần tìm hướng dẫn cài đặt sử dụng Patch Panels. Patch Cord vui lòng download tại: Hướng dẫn sử dụng


Bảng giá bán Patch Panels. Patch Cord giá rẻ nhất tại tp hcm và các tỉnh lân cận, Phân phối sỉ lẻ dự án thợ lắp đặt.

Liên hệ kinh doanh để có bảng báo giá Patch Panels. Patch Cord mới nhất hiện tại.



Mua Patch Panels. Patch Cord ở đâu giá rẻ và có dịch vụ hỗ trợ sau bán hàng tốt nhất ?

Khánh Ancửa hàng bán Patch Panels. Patch Cord giá rẻ và hỗ trợ giao hàng tận nơi, an toàn, nhanh chóng.
Được sự ủy quyền làm đại lý cung cấp, lắp đặt và là công ty phân phối Patch Panels. Patch Cord, cho nên Khánh An cam kết sẽ là nơi bán Patch Panels. Patch Cord giá rẻ, cùng với chiều chính sách và chế độ hậu mãi tốt nhất.
Nhanh tay liên hệ để được hỗ trợ tốt nhất nếu bạn đang cần mua Patch Panels. Patch Cord hoặc cần tư vấn xem Patch Panels. Patch Cord nào chất lượng tốt

  • CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
  • - Hàng hóa có nguồn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • - Sản phẩm chính hãng mới 100%.
  • - Không bán hàng kém chất lượng
  • - Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất.
  • - Đầy đủ phụ kiện đi kèm, tài liệu hướng dẫn sử dụng.
  • - Luôn có giá tốt cho thương mại và kỹ thuật
  • QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG
  • - Có ship COD toàn quốc.
  • - Kiểm tra sản phẩm tại nhà.
  • - Nhận hàng thanh toán tại nhà.
  • - Có lắp đặt tận nơi với chi phí thỏa thuận.
  • - Miễn phí giao hàng nội thành với đơn hàng > 3tr.
  • - Đăng ký thành viên để có cơ hội trở thành đại lý thân thiết.

Chuyên mua bán phân phối thi công lắp đặt Patch Panels. Patch Cord giá rẻ, uy tín, hậu mãi tốt tại tphcm và các tỉnh lân cận

5

QUY TRÌNH DỰ ÁN

KHẢO SÁT, TƯ VẤN

Tiếp nhận nhu cầu của khách hàng. Đội ngũ kỹ thuật của công ty sẽ trực tiếp khảo sát công trình để đưa ra giải pháp tối ưu nhất.

THIẾT KẾ

Sau khi lựa chọn được giải pháp tối ưu, kỹ sư thiết kế của công ty bắt đầu thiết kế, đem lại giải pháp tối ưu cho chủ đầu tư.

THI CÔNG

Quá trình thi công an toàn, hoàn thành đúng tiến độ. Với đội ngũ kỹ thuật >10 năm kinh nghiệm.

BẢO TRÌ

Quá trình vận hành hệ thống ổn định trước khi bàn giao. Bảo dưỡng định kỳ. Hỗ trợ, tiếp nhận yêu cầu của khách hàng.

KHÁCH HÀNG TIÊU BIỂU

Xin chân thành cảm ơn quý Công ty, Đơn vị, Cá nhân Đã - đang và sẽ ủng hộ chúng tôi... Chúng tôi luôn trân trọng và sẽ cố gắng hơn nữa để thắt chặt tình hữu nghị.....Chúng tôi luôn mong muốn được hợp tác với các đơn vị, cá nhân tổ chức doanh nghiệp trên địa bàn TP. Hồ Chí Minh và các tỉnh lân cận.
Sau đây là một số công trình tiêu biểu và những khách hàng thân thiết mà Công ty Khánh An đã có cơ hội được hợp tác, ngoài ra còn rất nhiều những khách hàng cá nhân đã ủng hỗ chúng tôi. xem thêm